DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5840532

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/10
รูป DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,000,000 (152,614 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
26.21 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020897 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้ (Knightsbridge kaset - society) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 26.21 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 2

****ราคา 4,000,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Knightsbridge kaset - society
  • 4,000,000 (152,614 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.21 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ เกษตร โซไซตี้

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset

2.5 กม.

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station