#SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5792111

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 1/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 2/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 3/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 4/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 5/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 6/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 7/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 8/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 9/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 10/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 11/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 12/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 13/14
รูป #SC11516   📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
6,386,000 (168,053 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 30
38 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน(Knightsbridge Space Ratchayothin)

#SC11516

☑️รายละเอียด

🌟ห้องชั้นที่ 30

🌟1 ห้อง 1 ห้องน้ำ

🌟ขนาด : 38 ตร.ม.

🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า

🍀แอร์ , เครื่องทำน้ำอุ่น , ทีวี , เครื่องซักผ้า , ตู้เย็น , เตาไฟฟ้า , ไมโครเวฟ , Digital Door Lock , เครื่องดูดควัน

🏷️ราคาขาย : 6,386,000 บาท

☑️Detail

🌟Floor 30

🌟1 bedroom(s) 1 bathroom(s)

🌟38 sq.m.

🏷️Sell : 6,386,000 ฿

สนใจติดต่อเช่า/ซื้อID LINE @secretproperty

รายละเอียด

  • Knightsbridge Space Ratchayothin
  • 6,386,000 (168,053 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 30
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.8 กม.

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

5.8 กม.

logo โครงการ เอ็ม ลาดพร้าว
M Ladprao

2.5 กม.

เกษตร

4.8 กม.

เอสซีบี พาร์ค

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

BTS พหลโยธิน 24

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Knightsbridge Space Ratchayothin

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม: