DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5832931

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/9
รูป DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,990,000 (64,384 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
46.44 ตร.ม.

แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) จอมทอง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020808 ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) (Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 46.44 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12

****ราคา 2,990,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16

รายละเอียด

  • Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)
  • 2,990,000 (64,384 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน)

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที