P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5868600

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 1/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 2/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 3/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 4/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 5/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 6/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 7/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 8/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 9/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 10/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 11/12
รูป P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,000,000 (65,217 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
46 ตร.ม.

แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) จอมทอง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

พบกับห้องชุด P-45740 สุดคุ้มค่า! โดดเด่นด้วยวิวเมืองสวยงามจากชั้น 11 ของโครงการแอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครันและพร้อมเข้าอยู่! 

รายละเอียดห้อง:

*  ขนาด: 46 ตร.ม.

*  2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

*  ราคา: 3,000,000 บาท

*  ชั้น: 11

*  ผ้าม่าน

ทำเลดีเยี่ยม ใกล้ BTS วุฒากาศ เดินทางสะดวกสบายไปยังย่านธุรกิจ (CBD) และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)
  • 3,000,000 (65,217 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน)

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3