DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5821610

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 13/14
รูป DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
3,100,000 (73,968 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
41.91 ตร.ม.

ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020681 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 41.91 ตรม.
-อาคาร 2 ชั้น 12

****ราคา 3,100,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Supalai Wellington II
  • 3,100,000 (73,968 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวลลิงตัน 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 496 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.5 กม.

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา