✨ ใหม่กริบไม่เคยอยู่! *มีโควต้าต่างชาติ* ขาย/SALE : Supalai Wellington 2 (ศุภาลัย เวลลิงตัน 2) - 1 ห้องนอน LC011
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5707189
เข้าชม :
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Supalai Wellington 2 - ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
รหัสทรัพย์ : LC011
— รายละเอียด —
- อาคาร 7
- พื้นที่ 42 ตร.ม.
- ชั้น 12
- 1 ห้องนอน , 1 ห้องน้ำ
- ทิศ ใต้
— ราคา —
จากราคา 3.39 ล้านบาท
🔥 เหลือเพียง 3.35 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
┄┄┄┄┄┄┄┄┄┄
สอบถาม/นัดชม
✨ Expert Agent BKK
เจาะลึกทุกทำเล ทำงานโปร่งใส ใส่ใจทุกขั้นตอน
Tel : 062-914-7456
LINE : @expertagentbkk
บริการช่วยหาคอนโดมือสอง ราคาต่ำกว่าตลาด
✅ รับฝากขาย - ขายฝาก - หาซื้อ - จำนอง
✅ ดูแลสินเชื่อฟรี กู้ผ่านง่าย จบครบถึงวันโอนกรรมสิทธิ์
รายละเอียด
- Supalai Wellington II
- 3,350,000 (79,762 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 7
- 1 ห้องนอน
- 12
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
150 ประกาศเช่า
55 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
#A124340 ✅ 7/1/68 ขายคอนโด Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿3,800,000UPDATE !

✨ 1 นอน ชั้น 10 วิวเมืองโล่ง พร้อมอยู่ ขาย/SALE : Supalai Wellington 2 (ศุภาลัย เวลลิงตัน 2) - 1 ห้องนอน LC1491 ห้องนอน41.63m2ชั้น 10฿3,000,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร1 ห้องนอน42m2ชั้น 7฿3,800,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร1 ห้องนอน42m2ชั้น 7฿3,800,000UPDATE !
ขายราคาถูก Supalai Wellington 2 1 ห้องนอน 42 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย1 ห้องนอน42m2ชั้น 4฿3,150,000UPDATE !
ขายราคาดี ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้นสูง ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ CBD พระราม 91 ห้องนอน42m2ชั้น 10+฿3,280,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ขนาด 42 ตรม. 1ห้องนอน ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร ,ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม1 ห้องนอน42m2ชั้น 2฿3,150,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร1 ห้องนอน42m2ชั้น 7฿3,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร1 ห้องนอน42m2ชั้น 7฿3,800,000UPDATE !
✅Great value, good price 1b1b 3.19mb - Supalai Wellington II 📞Call 090 919 98981 ห้องนอน42m2ชั้น 2-10฿3,190,000UPDATE !