DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5813333

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/12
รูป DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
16,500,000 (257,813 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 34
64 ตร.ม.

พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020597 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน (PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN) ใกล้ MRT หัวลำโพง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 64 ตรม.
-อาคาร ชั้น 34

****ราคา 16,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • PARK ORIGIN CHULA - SAMYAN
  • 16,500,000 (257,813 บาท/ตร.ม.)
  • Duplex 2 ห้องนอน
  • 34
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น จุฬา - สามย่าน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม
Ashton Silom

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที