DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5794954

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 10/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 11/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 12/13
รูป DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
3,900,000 (40,625 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 10
96 ตร.ม.

เดอะ เลค คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020413 ขายคอนโด เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (The Lake Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 96 ตรม.
-อาคาร ชั้น 10

****ราคา 3,900,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • The Lake Condominium
  • 3,900,000 (40,625 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 96 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม โซไซตี้
M Society

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า M Society

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด M Society

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม
Double Lake Condominium

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ วิคตอเรีย เลควิว
Victoria Lakeview

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ โกลเด้น เลควิว
Golden Lake View

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ริเวียร่า อัพ
Riviera up

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช