DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5676103

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/7
รูป DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/7
รูป DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/7
รูป DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/7
รูป DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/7
รูป DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/7
รูป DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
8,400,000 (289,655 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.

พาร์ค ออริจิ้น พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25120867 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (PARK ORIGIN PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 29 ตรม.
-อาคาร ชั้น 10

****ราคา 8,400,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • PARK ORIGIN PHAYATHAI
  • 8,400,000 (289,655 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop