ขายพร้อมผู้เช่า Ideo Q Victory 1B1B 35.68 sqm. เพียง 8.5 MB เท่านั้นตำแหน่งเดียวในชั้นที่เป็นสัดส่วน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5248897
เข้าชม :
ไอดีโอ คิว วิคตอรี พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน พร้อมผู้เช่า ติด BTS อนุสาวรีย์ฯ
ตำแหน่งพิเศษห้องเป็นสัดส่วนมีห้องเดียวในชั้น
ชื่อโครงการ : Ideo Q Victory
จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด: 35.68ตรม.
ชั้น : กลางๆ
ราคา : 8,500,000 บาท เท่านั้น !!
- ห้องสวย
- ตกแต่งครบ
- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- ไม่บล็อกวิว
- ตำแหน่งพิเศษห้องเป็นสัดส่วนมีห้องเดียวในชั้น
-ขายพร้อมผู้เช่าได้รับค่าเช่าเดือนละ 24,000 บาท จนถึงธันวาคม2569
**สามารถนัดชมห้องได้**
ติดต่อคุณอูมิ โทร
065-820-9572
,0909961628
Line ID:
0658209572
**สำหรับลูกค้าที่ต้องการจัดสินเชื่อกับธนาคารทางเราให้คำปรึกษาพร้อมดำเนินการให้ทุกขั้นตอนโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
**สำหรับนักลงทุน ทางเราทำการตลาดและบริการหลังการขายให้ครบวงจร ทั้งจัดหาผู้เช่าหรือจะขายต่อ
- ด้วยประสบการณ์ด้านที่ปรึกษาการขาย ไม่ผิดหวังแน่นอน !!
รายละเอียด
- IDEO Q Victory
- 8,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 24,000 บาท/เดือน ถึง 01/12/2026) (238,229 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- -
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35.68 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
241 ประกาศเช่า
60 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ คิว วิคตอรี
✨ ห้องสวยแต่งครบ! Ideo Q Victory พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ1 ห้องนอน34.33m2ชั้น 1x฿7,990,000UPDATE !
💖 ขายคอนโด Ideo Q Victory ห้องสวย สไตล์โมเดิร์น 44 ตร.ม. วิวเมือง ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัย2 ห้องนอน44m2ชั้น 2x฿9,990,000UPDATE !
💥 Hot Deal! ห้องแต่งครบ ทำเลใจกลางเมือง Ideo Q Victory ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ29.5m2ชั้น 1x฿7,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ✨ Beautiful Rare Unit & Fully Furnished✨ Ideo Q Victory 🚆ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ1 ห้องนอน35m2ชั้น 1x฿7,999,999UPDATE !
Ideo Q Victory 💖 แรร์ยูนิต แต่งสวย ราคาดีมาก✨ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ2 ห้องนอน54.5m2ชั้น 3x฿11,350,000UPDATE !
Ideo Q Victory 🌟 ห้องสวย แต่งครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า 📺 ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ29m2ชั้น 3x฿7,000,000UPDATE !
Ideo Q Victory ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ 🩵 ห้องวิวดี เฟอร์ครบ2 ห้องนอน54.5m2ชั้น 3x฿12,900,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20231100216..........Ideo Q Victory, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 33++, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน54m2ชั้น 33++฿12,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2902689)1 ห้องนอน34.33m2ชั้น -฿7,999,999NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 190 ประกาศ

3.8 กม.
4.2 กม.
3.8 กม.