DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5675396

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 13/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 14/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 15/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 16/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 17/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 18/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 19/20
รูป DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
6,900,000 (197,143 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.

โนเบิล อราวน์ อารีย์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25120835 ขายคอนโด โนเบิล อราวน์ อารีย์ (Noble Around Ari) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 35 ตรม.
-อาคาร ชั้น 30

****ราคา 6,900,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • Noble Around Ari
  • 6,900,000 (197,143 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 30
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Around Ari

648 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Around Ari

65 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล อราวน์ อารีย์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 338 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย
Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที