DL25120735 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว (Life Ladprao) ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5670434
เข้าชม :
ไลฟ์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25120735 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว (Life Ladprao) ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 35 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 12A
****ราคา 5,500,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- Life Ladprao
- 5,500,000 (157,143 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12A
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
809 ประกาศเช่า
149 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
📌 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 33 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Central ลาดพร้าว1 ห้องนอน36m2ชั้น 33฿6,300,000UPDATE !
ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว อาคาร A ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Central ลาดพร้าว1 ห้องนอน35m2ชั้น 35฿5,670,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ Central ลาดพร้าว2 ห้องนอน49m2ชั้น 24฿8,500,000UPDATE !
🍃OwNadear230925🍃 ขายคอนโด Life Ladprao ตึกA 🟢🟢พร้อมเข้าอยู่ 🟢🟢1 ห้องนอน35.98m2ชั้น 16฿5,450,000UPDATE !
ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว สะดวกสบายพร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน35m2ชั้น 4x฿5,700,000UPDATE !
ขายคอนโด 🚀 ห้องบิ้วอิน เฟอร์ครบ - Life Ladprao Near BTS ห้าแยกลาดพร้าว1 ห้องนอน35.67m2ชั้น 1x฿4,650,000UPDATE !
ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว เริ่มต้นความสะดวกสบายได้ที่นี่1 ห้องนอน36m2ชั้น 3x฿5,100,000UPDATE !
ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว1 ห้องนอน35m2ชั้น 4x฿4,990,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-89135 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน55m2ชั้น 16฿8,755,000UPDATE !
ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-74993 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน26m2ชั้น 11฿3,605,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง