DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5645585

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/9
รูป DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,400,000 (82,927 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง 66 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25120384 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง (Life @ Ratchada - Huay Kwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 41 ตรม.
-อาคาร ชั้น 8

****ราคา 3,400,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Life @ Ratchada - Huay Kwang
  • 3,400,000 (82,927 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Life @ Ratchada - Huay Kwang

66 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม