DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5613545

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/13
รูป DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,890,000 (63,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.

เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25110789 ขายคอนโด เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68 (The Sense Sukhumvit 68) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 30 ตรม.
-อาคาร ชั้น 3

****ราคา 1,890,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-24 19:00:50

รายละเอียด

  • The Sense Sukhumvit 68
  • 1,890,000 (63,000 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Sense Sukhumvit 68

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะเซนส์ สุขุมวิท 68

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 360 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
Whizdom Connect Sukhumvit

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที