DL25110096 ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (IDEO Sukhumvit 115 ) ใกล้ BTS ปู่เจ้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5545877
เข้าชม :
ไอดีโอ สุขุมวิท 115 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
DL25110096 ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (IDEO Sukhumvit 115 ) ใกล้ BTS ปู่เจ้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 28 ตรม.
-อาคาร ชั้น 14
****ราคา 1,750,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16
รายละเอียด
- IDEO Sukhumvit 115
- 1,750,000 (62,500 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
152 ประกาศเช่า
78 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 115
🔥M - DL25020007🔥ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ชั้นสูง โปร่งโล่ง ทำเลดี1 ห้องนอน35m2ชั้น 23฿2,150,000UPDATE !
ขายคอนโด : ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ทำเลดีมาก ติด BTS ปู่เจ้า (Rt-01)1 ห้องนอน34m2ชั้น 10฿2,290,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 BTS-ปู่เจ้า เทพารักษ์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-101055 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน62m2ชั้น 21฿4,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 อาคาร 1 ชั้น 17 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ BiG C จัมโบ้1 ห้องนอน28m2ชั้น 17฿1,957,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโด! ห้องกว้าง 2 นอน 2 น้ำ I Ideo Sukhumvit 115 (ไอดีโอ สุขุมวิท 115) ติด BTS ปู่เจ้า 0 ก้าว !!2 ห้องนอน57m2ชั้น 12฿5,047,000UPDATE !
ขายคอนโด ขายขาดทุนเป็นล้าน 🔥 แต่งเต็มเฟอร์ครบ Ideo Sukhumvit 115 ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ทำเลสุขุมวิท ติดรถไฟฟ้า 0 เมตร อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม ✅2 ห้องนอน62m2ชั้น 20฿4,590,000UPDATE !
✅ ขายขาดทุน คอนโด 2 ห้องนอน ติด BTS ปู่เจ้า แต่งครบพร้อมอยู่ ✅ ไอดีโอ สุขุมวิท 115 - Ideo Sukhumvit 1152 ห้องนอน62m2ชั้น 21฿4,590,000UPDATE !
🔥ขายขาดทุนเ! แต่งเต็ม ห้องกว้าง พร้อมเข้าอยู่ ✅ Ideo Sukhumvit 115 ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ติด BTS ปู่เจ้า 0 เมตร2 ห้องนอน62m2ชั้น 12฿4,727,700UPDATE !
P-147899 คอนโดฯหรู พร้อมเข้าอยู่ ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ใกล้ BTS! ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿2,650,000UPDATE !
M DL26020863 ขาย คอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (IDEO SUKHUMVIT 115 ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿2,180,000UPDATE !