DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5475143

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/7
รูป DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/7
รูป DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/7
รูป DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/7
รูป DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/7
รูป DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/7
รูป DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,700,000 (62,963 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.

ลีโว ลาดพร้าว 18 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 27 ตรม.
-อาคาร ชั้น 2

****ราคา 1,700,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • Levo Ladprao 18
  • 1,700,000 (62,963 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Levo Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Levo Ladprao 18

1 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลีโว ลาดพร้าว 18

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 286 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

2 กม.

ม.เซนต์จอห์น

1.4 กม.