DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5304093

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥  - รูปที่ 1/7
รูป DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥  - รูปที่ 2/7
รูป DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥  - รูปที่ 3/7
รูป DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥  - รูปที่ 4/7
รูป DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥  - รูปที่ 5/7
รูป DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥  - รูปที่ 6/7
รูป DL25080113 ขายคอน น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 (Notting Hill Sukhumvit 105) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSเเบริ่ง ราคาดีมาก💥  - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,200,000 (85,304 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
25.79 ตร.ม.

น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

-ขนาดห้อง 25.79 ตรม.

-อาคาร F ชั้น 2

****ราคาขาย 2,200,000 บาท****

===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive

Tel : 0638692663

LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

Deeliveproperty company limited.

--------------------------------

รายละเอียด

  • Notting Hill Sukhumvit 105
  • 2,200,000 (85,304 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก F
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25.79 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 356 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105
Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105