DL25050495 ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 (Aspire Sukhumvit 48) ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5433512
เข้าชม :
แอสปาย สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25050495 ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 (Aspire Sukhumvit 48) ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 38.5 ตรม.
-อาคาร S ชั้น 26
****ราคา 3,690,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- Aspire Sukhumvit 48
- 3,690,000 (95,844 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 26
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
384 ประกาศเช่า
181 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
#b4816 2/12/68 ขาย คอนโด แอสปายสุขุมวิท48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน54m2ชั้น 4฿4,900,000UPDATE !
#b4669 12/3/69 ขาย คอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน53.91m2ชั้น 5฿5,490,000UPDATE !
#A124388 ✅ 12/11/68 ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน38.37m2ชั้น 22฿3,390,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน32.53m2ชั้น 5-10฿2,990,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Aspire Sukhumvit 48 พร้อมโอน 🔥MD-250727822 ห้องนอน64m2ชั้น 5-10฿4,950,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-895691 ห้องนอน26m2ชั้น 20-25฿2,490,000UPDATE !
#SC13584📌 ขาย | 🟦🟨แอสปาย สุขุมวิท 48🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน38m2ชั้น 1฿3,850,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ W District1 ห้องนอน38m2ชั้น 3฿2,650,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2602163)2 ห้องนอน53.91m2ชั้น -฿5,550,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 680413)2 ห้องนอน54m2ชั้น 3฿4,794,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2661085)2 ห้องนอน54m2ชั้น 11฿4,212,700UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1179080)2 ห้องนอน64m2ชั้น 7฿5,200,000UPDATE !