Diamond Sukhumvit 2 bedrooms, for sale
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3769050
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
7,700,000 (126,958 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
60.65 ตร.ม.
ไดมอนด์ สุขุมวิท คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Diamond Sukhumvit
60.65 Sqm., 2 Bedrooms, 2 Bathrooms
Fully furnished and ready to move in
BTS On Nut
Sale 7,700,000
Please contact us for more details
HF-8809
MS7070
รายละเอียด
- Diamond Sukhumvit
- 7,700,000 (126,958 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1x+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 60.65 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Diamond Sukhumvit
66 ประกาศเช่า
ประกาศขาย Diamond Sukhumvit
28 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไดมอนด์ สุขุมวิท
ขายคอนโด ไดมอนด์ สุขุมวิท ติดถนนใหญ่และ ติดซอย 48/3 ไกล้ BTS อ่อนนุช และโลตัส สุขุมวิท502 ห้องนอน59m2ชั้น 12฿4,700,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 565475)2 ห้องนอน60m2ชั้น 26฿7,700,000UPDATE !
[ขายด่วน ราคาถูกเจ้าของลดเอง! P-136844 ไดมอนด์ สุขุมวิท 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 29 วิวเมืองสวย ใกล้ BTS อ่อนนุช] | 4.3 ล้าน | line @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน50m2ชั้น 29฿4,300,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93
มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4
3.9 กม.
ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ
0 กม.
เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย
2.4 กม.
เขตคลองเตย
0 กม.
เขตวัฒนา
0 กม.
สุขุมวิท 77/1
0 กม.
ถนนพระราม 4
0 กม.
ถนนสุขุมวิท
0 กม.
วิทยาลัยพณิชยการบางนา
4.6 กม.
วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก
4.7 กม.
ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท
2.4 กม.
รร.ไทยคริสเตียน
3.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Diamond Sukhumvit
ขายเช่า
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ยังไม่เจอประกาศ ในไดมอนด์ สุขุมวิทที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี
เริ่มเลย

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขายด่วน ราคาถูกเจ้าของลดเอง! P-136844 ไดมอนด์ สุขุมวิท 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 29 วิวเมืองสวย ใกล้ BTS อ่อนนุช] | 4.3 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260408/Nzc4vR1zDd9WmQPLDbja.jpg?width=486&height=360)

![ขายคอนโด Diamond Sukhumvit ราคา 5,500,000 บาท [JZr250622]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202508/20250807/ahRpqWtjkVYuWkK6SLXm.jpg?width=486&height=360)

![ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260507/e361w1zK7Hv6wuJjJjii.jpg?width=486&height=360)