CS529 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท ( BTS เอกมัย ) 064 665 4666
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5667628
เข้าชม :
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
FOR SALE : Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai ( BTS Ekkamai )
ขายคอนโด : ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท ( BTS เอกมัย )
Type : 1 Bedroom 1 Bathroom
Size : 28 sqm.
Floor : 15 th
Price : 2,250,000 THB
นัดชมห้อง/สอบถามเพิ่มเติม
Please contact me for more information and pictures.
0646654666 Khun.Kreing ( เกรียง )
Line id : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)
==================
-เรามีห้องสุดสวยและราคาดีๆในโซนอื่นให้เลือกอีกมากมายที่
คลิ๊กเลย FB Fanpage
CondoNext Station
(บริการรับฝาก ขาย-เช่า-ซื้อ อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด)
-If you have any question don't hesitate to ask.
Thank you so much.
รายละเอียด
- Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai
- 2,250,000 (80,357 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
85 ประกาศเช่า
26 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
#A12430 ✅ 23/1/69 ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน56m2ชั้น 12A฿5,200,000UPDATE !
#SC11121 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน56m2ชั้น 21A฿5,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1278128)2 ห้องนอน55.02m2ชั้น 9฿12,200,000UPDATE !

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-กล้วยน้ำไท 53404751 ห้องนอน28m2ชั้น 21฿3,000,000UPDATE !
P-41771 | Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเฟอร์ครบ พร้อมอยู่! | Line ID: @easythaihome1 ห้องนอน37m2ชั้น 17฿2,800,000UPDATE !
[คอนโดขายเหมาะกับนักลงทุน! ลุมพินี เพลส พระราม 4-กล้วยน้ำไท P-141820] ขายพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS เอกมัย | 2.4 ล้าน | line @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 4฿2,400,000UPDATE !
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท ห้องสวย วิวดี ไม่บัง แต่งครบ พร้อมอยู่_Do7711 ห้องนอน29m2ชั้น 23฿2,150,000UPDATE !
⚠️ ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท 💚 โทร 064-9395149 / Line : @mintocondo (มี@ด้วยนะคะ) 💚1 ห้องนอน29m2ชั้น 11฿2,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 725816)2 ห้องนอน58m2ชั้น 12A฿5,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง