Copacabana คินโดสุดหรูติดหาดจอมเทียนพัทยา ชั้นสูง วิวทะเล 1ห้องนอนท1ห้องน้ำ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5852522
เข้าชม :
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
โคปาคาบาน่าคอนโดสุดหรูติดทะเจอมเทียน
มี jacuzzi ตรงระเบียง
ชั้นสูง วิวทะเล
ชั้น45
โควต้าต่างชาติ
ราคา 6,500,000บาท
☎️ 0969914980
💬 𝐋𝐢𝐧𝐞 ID: pattayaholidayhomes
Add line number +66863374525
Whatsapp : +66863374525
#poolvillapattaya #salehouse #salecondo #landforsale #renthouse #rentcondo #housepattaya #condopattaya #เช่าคอนโด #คอนโดเช่าพัทยา #ห้องเช่าพัทยา #ขายคอนโด #ขายคอนโดพัทยา #บ้านขาย #บ้านเช่า #บ้านเช่าราคาถูก #ขายบ้านพัทยา #เช่าบ้านพัทยา #รับฝากขายฝากเช่า #อสังหาพัทยา #propertypattaya
#welcomeagent
รายละเอียด
- Copacabana Beach Jomtien
- 6,500,000 (167,655 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 45
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38.77 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางละมุง ชลบุรี
104 ประกาศเช่า
170 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1001971)1 ห้องนอน29m2ชั้น 8฿3,590,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2282463)1 ห้องนอน46.81m2ชั้น 49฿9,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1501827)1 ห้องนอน29m2ชั้น 20฿4,100,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2529316)2 ห้องนอน64m2ชั้น 49฿15,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2781408)1 ห้องนอน35m2ชั้น 29฿4,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1518121)1 ห้องนอน37m2ชั้น 43฿6,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2607303)1 ห้องนอน35m2ชั้น 51฿6,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1553436)1 ห้องนอน29m2ชั้น 10฿3,690,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2900647)1 ห้องนอน35m2ชั้น 51฿6,400,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2607299)1 ห้องนอน45m2ชั้น 48฿10,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ
ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldivesมีคอนโดขาย 71 ประกาศ

2.4 กม.

2.3 กม.

0 กม.
0 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
3 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Copacabana Beach Jomtien