Condo for Sale: IDEO O2 Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5252820

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 1/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 2/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 3/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 4/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 5/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 6/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 7/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 8/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 9/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 10/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 11/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 12/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 13/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 14/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 15/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 16/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 17/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 18/19
รูป Condo for Sale: IDEO O2  Size: 53 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
5,150,000 (97,170 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.

ไอดีโอ โอทู บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Condo for Sale: IDEO O2

📍 Location: Tower A, 7th Floor

📏 Size: 53 sqm

🛏 2 Bedrooms | 2 Bathrooms

💰 Sale Price: 5,150,000 THB

🔹 Key Features:

✅ Fully furnished and equipped as shown in photos

✅ Comes with a tenant (lease ends March 2025)

Transfer Fees: 50/50 split with buyer (Approx. 60,000 THB)

รายละเอียด

  • IDEO O2
  • 5,150,000 (97,170 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO O2

356 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO O2

118 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โอทู

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ พอส สุขุมวิท 103
Pause Sukhumvit 103