Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6052945

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 1/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 2/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 3/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 4/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 5/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 6/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 7/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 8/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 9/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 10/11
รูป Condo for Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,880,000 (196,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.

ฟินน์ อโศก คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Condo for Rent / Sale at FYNN Asoke – Sukhumvit 10

✨ Property Details

• 1 Bedroom, 1 Bathroom

• Size: 35 sq.m.

• Floor: 8

• Fully Furnished

• No Pets Allowed

💰 Rental Price: THB 33,000 / month

💰 Selling Price: THB 6.88 Million

📍 Prime location in Asoke, conveniently located near BTS, MRT, shopping malls, restaurants, and lifestyle attractions.

For more information or to arrange a viewing, please feel free to contact us 😊

Ref: CA10509

Interested please contact us —>

Jarunee +66 (0)81-847-5781 - Whatsapp

• FYNN Asoke
  • 6,880,000 (196,571 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า FYNN Asoke

206 ประกาศเช่า

ประกาศขาย FYNN Asoke

69 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฟินน์ อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 999 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.9 กม.

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ แกรนด์ พาร์ค วิว