BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5917364

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 1/8
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 2/8
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 3/8
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 4/8
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 5/8
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 6/8
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 7/8
รูป BP00823 ขายคอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,528,000 (67,846 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.

น็อตติ้ง ฮิลล์ พหล - เกษตร บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BP00823

ขาย : คอนโด นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์

ที่ตั้งทรัพย์ : นอตติ้งฮิลล์ พหลฯ - เกษตร ชั้น 4 แขวง อนุสาวรีย์ เขต บางเขน จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ราคา : 3,528,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)

พื้นที่ใช้สอย : 52.77 ตร.ม.

อยู่ชั้นที่ : 4

จำนวน : 8 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/PQYtzPUHUF2UGBE58

สถานที่ใกล้เคียง :

มหาวิทยาลัยศรีปทุม

ฺBTS สถานีบางบัว

วัดพระศรีมหาธาตุวรมหาวิหาร บางเขน

สำนักงานเขตบางเขน

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-665-4666 (เกรียง)

094-265-6422

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)

รายละเอียด

  • Notting Hill Phahol - Kaset
  • 3,528,000 (67,846 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ พหล - เกษตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซียล่า ศรีปทุม
Ciela Sripatum

7.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ciela Sripatum

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Ciela Sripatum

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Kheha Bangbua

0 กม.

logo โครงการ เนเจอร์ เพลส 1-2
Nature Place 1-2

6.7 กม.

logo โครงการ โอปอลีน ชาเลต์
Oporlene Chale

11.7 กม.

เกษตร

4.5 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Notting Hill Phahol - Kaset

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (22)
ยังไม่เจอประกาศ ในน็อตติ้ง ฮิลล์ พหล - เกษตรที่ใช่สำหรับคุณ?