✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5770374

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 1/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 2/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 3/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 4/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 5/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 6/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 7/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 8/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 9/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 10/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 11/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 12/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 13/14
รูป ✨ Best Value in Sukhumvit 39 ขาย D.S. Tower II ห้องไซส์ยักษ์ ราคาดีที่สุดในย่าน เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน 🎉 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
16,000,000 (116,788 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
137 ตร.ม.

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 2 สุขุมวิท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - D.S. Tower 2 Sukhumvit​ 39

Ref.Code : EL083140

Area:137 Sq.m

Floor:xx

Type:3 Bed 2 Bath

Price:16,000,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/VUjHi5DqgQozCbJ2A

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • D.S. Tower 2 Sukhumvit 39
  • 16,000,000 (116,788 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • xx
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 137 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
D.S. Tower 2 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 2 สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.