✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6067588

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 1/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 2/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 3/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 4/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 5/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 6/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 7/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 8/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 9/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 10/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 11/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 12/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 13/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 14/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 15/16
รูป ✨ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาสบนทำเลศักยภาพสูงสุด ที่ Saranjai Mansion เพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
7,990,000 (53,051 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
150.61 ตร.ม.

สราญใจ แมนชั่น คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - Saranjai Mansion

Ref.Code : EL11431

Area: 150.61 Sq.m

Floor:xx

Type:3 Bed 2 Bath

Price: 7,990,000 THB

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/iYBpSauqxcvAAZiW8

__

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Saranjai Mansion
  • 7,990,000 (53,051 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • xx
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Saranjai Mansion

69 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Saranjai Mansion

46 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สราญใจ แมนชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 975 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน