BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931803

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 1/8
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 2/8
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 3/8
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 4/8
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 5/8
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 6/8
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 7/8
รูป BB13448 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,005,000 (60,758 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BB13448

ขาย : คอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด

ที่ตั้งทรัพย์ : ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ชั้น 19 ตำบล บางตลาด อำเภอ ปากเกร็ด จังหวัด นนทบุรี

ราคา : 2,005,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)

พื้นที่ใช้สอย : 33.30 ตร.ม.

อยู่ชั้นที่ : 19

จำนวน : 24 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/nf6HtTwKSPxLrsLt7

สถานที่ใกล้เคียง :

แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

โลตัส แจ้งวัฒนะ

โรงพยาบาลมงกุฎวัฒนะ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ 1 (หลักสี่)

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-665-4666 (เกรียง)

094-265-6422

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)

รายละเอียด

  • Supalai City Resort Chaeng Watthana
  • 2,005,000 (60,758 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ
The Base Chaengwattana

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
The Key Chaeng Wattana

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ
Supalai Loft Chaeng Watthana

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ
The Seed Chaeng Watthana

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เคนซิงตัน เพลส