#b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5969547

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 1/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 2/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 3/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 4/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 5/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 6/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 7/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 8/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 9/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 10/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 11/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 12/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 13/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 14/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 15/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 16/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 17/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 18/19
รูป #b4841 14/4/69 ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107   📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
2,650,000 (44,233 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
59.91 ตร.ม.

เคนซิงตัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 107 แบริ่ง สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4841 14/4/69

ขาย เคนชิงตัน คอนโด แบริ่ง สุขุมวิท 107  

✅ ราคา 2,650,000 บาท

✅ ฟรีโอน

🏡รายละเอียด 🏡

- พื้นที่ใช้สอย : 59.91 ตารางเมตร

- ชั้น : 5

- จำนวนห้อง : 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

- ระเบียงห้องทิศ : ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ

- ค่าส่วนกลาง 30 บ./ตรม.

- สร้างเสร็จ ปี 2560

🔰 สิ่งอำนวยความสะดวก

- ล็อบบี้

- ฟิตเนส

- สระว่ายน้ำ

- เข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด

- กล้องวงจรปิด

- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

🔰สถานที่ใกล้เคียง

- BTS แบริ่ง 1.1 km.

- BTS สำโรง 2 km.

- อิมพีเรียลสำโรง

- แยกบางนา 

- ไบเทค บางนา 

- เซ็นทรัลบางนา

- บิ๊กซีบางนา 

Location 🚘

https://maps.app.goo.gl/Q71EVmBdyhiEhwgy6?g_st=ipc

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Kensington Condominium Sukhumvit 107 Bearing Station
  • 2,650,000 (44,233 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 59.91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Kensington Condominium Sukhumvit 107 Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เคนซิงตัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 107 แบริ่ง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.5 กม.

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113