#b4837 10/4/69 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Wattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5962484
เข้าชม :
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
#b4837 10/4/69
ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
Supalai City Resort Chaeng Wattana
ห้อง สตูดิโอ 34.4 ตรม ชั้น 23
เลขห้อง 78/747
🔥ราคา 1,770,000 บาท ค่าใช้จ่ายวันโอนฟรี
✅ ว่างพร้อมอยู่
(นัดชมล่วงหน้า)
เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ ตามภาพ
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/MpdLrUxXBMRvKQJV7
ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Supalai City Resort Chaeng Watthana
- 1,770,000 (51,453 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 23
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.4 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปากเกร็ด นนทบุรี
73 ประกาศเช่า
26 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 2707889)2 ห้องนอน69.5m2ชั้น 5-10฿4,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 1618101)2 ห้องนอน67m2ชั้น 19฿4,650,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 2743017)2 ห้องนอน70.42m2ชั้น 15฿4,690,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 2723024)2 ห้องนอน71.5m2ชั้น 20-24฿4,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 883992)2 ห้องนอน68m2ชั้น 22฿4,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿2,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ Makro แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿2,300,000UPDATE !
#b4604 2/2/69 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน52.2m2ชั้น 22฿3,000,000UPDATE !
#b4609 4/2/69 ขาย Supalai City Resort Chaengwattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน48m2ชั้น 17฿4,000,000UPDATE !
#b4262 8/1/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน68m2ชั้น 19฿4,800,000UPDATE !
#b4748 21/10/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 21฿1,690,000UPDATE !