#b4797 23/11/68 ขาย Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5598935

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/17
รูป #b4797 23/11/68  ขาย   Supalai Loft Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
2,300,000 (47,917 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.

ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4797 23/11/68

ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ

Supalai Loft Chaengwattana

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 48 ตร.ม. ชั้น 11  เลขห้อง 98/65

.

ราคา 2,300,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง ภาษีเจ้าของออก

.

ห้องใหม่ พร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์ตามภาพ

เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

-แอร์ 

-เครื่องทำน้ำอุ่น 

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/sF8ez7BNE4S9TJmaA

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Supalai Loft Chaeng Watthana
  • 2,300,000 (47,917 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ
The Base Chaengwattana

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
The Key Chaeng Wattana

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
Supalai City Resort Chaeng Watthana

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ
The Seed Chaeng Watthana

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เคนซิงตัน เพลส