#b4174 3/12/67 ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4842838

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #b4174 3/12/67  ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,899,000 (65,483 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.

แอสไพร์ งามวงศ์วาน หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4174

3/12/67ขายโครงการ Aspire Ngamwongwan

.

ขายเพียง 1,899,000 บาท

ขนาด 29 ตรม ชั้น3 อาคาร N

✓ ส่วนกลางครบ ฟิตเนส สระว่ายน้ำ

✓ ห้องสมุด อาคารจอดรถ สวนหย่อม

✓ ร้านสะดวกซื้อในโครงการ

✓ ห้องแต่งใหม่ เฟอร์ใหม่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

✓ Key Card ล๊อคชั้น และ Digital door lock

✓ รปภ 24 ชั่วโมง

อาคารจอดรถ

ส่วนกลาง ตรมละ 35 บาท

น้ำยูนิต ละ 18 บาท

รับของแถม​จัดเต็ม​กว่า 11 รายการ กว่า 120,000 บาท

ฟรีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่

ฟรี!! เตียง 5 ฟุตพร้อมฟูก

ฟรี!! โซฟา

ฟรี!! ชั้นวาง ทีวี

ฟรี!! ตู้เสื้อผ้า

ฟรี!! แอร์ 2 ตัว

ฟรี!! Digital Door Lock

ฟรี!! ม่านกัน uv

ฟรี!! เครื่องทำน้ำอุ่น

ฟรี!! กระเบื้องยาง spc กันน้ำได้

ฟรี!! ชั้นวางของข้างเตียง

ฟรี!! เคาท์เตอร์ครัว

ฟรี!! ม่าน 2 ชั้นกัน UV

ทำเลทอง ใกล้

https://maps.app.goo.gl/fwjXeyt6UwhvWEHR6

มหาวิทยาลัยเกษตร บางเขน

The mall งามวงศ์วาน

Homepro สำนักงานใหญ่

SCB สำนักงานใหญ่

เดินทางสะดวก ประชาชื่น รัชโยธิน แจ้งวัฒนะ

สนใจนัดดูห้อง สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

.

หากลูกค้าต้องการโทรสอบถาม สามารถติดต่อได้ทางเบอร์บริษัท

02-114-3566

เปิดทำการทุกวันค่ะ

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

.

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1