#b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4830383

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/11
รูป #b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,190,000 (203,284 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30.45 ตร.ม.

ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4135 23/11/67

ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 

คอนโดราคาดีมาก ย่านทองหล่อ มือ1

Low-rise มีความเป็นส่วนตัว เพียง 130 ยูนิต 

A711 รูปแบบห้อง 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 

ขนาด 30.45 ตร.ม. ห้องใหม่ มือ1

ราคา 6,190,000บาท

ลานจอดรถ 

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/z1GmbcCERwKo9fKr5

สนใจสอบถาม  

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

รายละเอียด

  • Chewathai Residence Thonglor
  • 6,190,000 (203,284 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • -
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รร.วิจิตรวิทยา