B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5924874

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 1/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 2/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 3/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 4/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 5/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 6/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 7/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 8/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 9/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 10/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 11/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 12/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 13/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 14/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 15/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 16/17
รูป B0063 ขาย ซื้อ คอนโด ทองหล่อ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
29,000,000 (249,677 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
116.15 ตร.ม.

ควอทโทร บาย แสนสิริ 122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💕 มาดูห้องจริงแล้วจะหลงรัก 💕

รายละเอียดทรัพย์

รหัสทรัพย์ B0063

✅ Quattro by Sansiri ควอทโทร บาย แสนสิริ

✅ คอนโด ขนาด 116.15 ตร.ม. ชั้น 31 ห้องมุม ทิศตะวันออกและทิศใต้ แสงธรรมชาติดี ลมผ่านดี

✅ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

✅ ตกแต่งสไตล์ MUJI อบอุ่น มินิมอล ห้องสะอาด ดูแลดี พร้อมเข้าอยู่

✅ โครงการมีที่จอดรถประมาณ 120% พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

✅ ทำเลทองหล่อ ซอย 4 ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์ ร้านอาหาร และคาเฟ่ชื่อดัง

จุดเด่นทรัพย์

▪️ 📍ใกล้ BTS ทองหล่อ และแหล่งไลฟ์สไตล์ชื่อดังในทองหล่อ

▪️ ✨เหมาะกับอยู่อาศัยแบบครอบครัว หรือผู้ที่ต้องการคอนโดหรูใจกลางเมือง

▪️ 🚗เดินทางสะดวก เชื่อมต่อสุขุมวิท เอกมัย และพร้อมพงษ์

สถานที่ใกล้เคียง

▪️ BTS ทองหล่อ – 0.8 กม.

▪️ J Avenue ทองหล่อ – 0.5 กม.

▪️ The Commons ทองหล่อ – 0.7 กม.

▪️ EmQuartier – 1.5 กม.

▪️ โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท – 1 กม.

ข้อมูลการขาย

💰 ราคาขาย: 29,000,000 บาท

Contact us for more information

💚Line ID: @951qfbfi

Link👉https://lin.ee/dw81bAU

 ☎️Mobile: 099-263-6615 K.Au

085-554-9989 K.Ning

รายละเอียด

  • Quattro by Sansiri
  • 29,000,000 (249,677 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 30+
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 116.15 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Quattro by Sansiri

122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Quattro by Sansiri

521 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Quattro by Sansiri

128 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ควอทโทร บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix