ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4760036

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 1/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 2/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 3/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 4/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 5/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 6/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 7/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 8/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 9/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 10/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 11/12
รูป ควอทโทร บาย แสนสิริ 🌟PN-00005747🌟 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
29,500,000 (253,982 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 31
116.15 ตร.ม.

ควอทโทร บาย แสนสิริ 122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 3 ห้องนอน

🚿 3 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 31

📏 ขนาดห้อง 116.15 ตร.ม.

ขายราคา 29.50 ล้านบาท

💸 ค่าโอนภาษี 50/50

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น 

📍(ควอทโทร บาย แสนสิริ) เดินทางสะดวกเพียง 700 เมตร หรือประมาณ 8 นาที เดินจาก BTS ทองหล่อ 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 3.4 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

มาร์เช่ ทองหล่อ – 120 เมตร (เดิน 2 นาที)

ไวน์ แอสเปกท์ – 210 เมตร (เดิน 3 นาที)

เอททองหล่อ – 400 เมตร (เดิน 5 นาที)

ฟู้ดแลนด์ ทองหล่อ – 400 เมตร (เดิน 5 นาที)

สเมก ทองหล่อ – 400 เมตร (เดิน 5 นาที)

รายละเอียด

  • Quattro by Sansiri
  • 29,500,000 (253,982 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 3 ห้องนอน
  • 31
  • ตะวันออกเฉียงเหนือ
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 116.15 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Quattro by Sansiri

122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Quattro by Sansiri

513 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Quattro by Sansiri

128 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ควอทโทร บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 406 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 236 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์