AZA_079 ขายคอนโด แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013244

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 1/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 2/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 3/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 4/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 5/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 6/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 7/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 8/9
รูป AZA_079  ขายคอนโด  แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง ) 064 665 4666 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,630,000 (52,581 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.

แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

FOR SALE : Manhattan Park Residences ( BTS Bearing ) 

ขายคอนโด :   แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์ ( BTS แบริ่ง )

Type : 1 Bedroom 1 Bathroom

Size : 31 sqm

Floor : 3 th / Building 1

Price : 1,630,000 THB

นัดชมห้อง/สอบถามเพิ่มเติม

Please contact me for more information and pictures.

0646654666 Khun.Kreing ( เกรียง )

Line id : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

==================

-เรามีห้องสุดสวยและราคาดีๆในโซนอื่นให้เลือกอีกมากมายที่

คลิ๊กเลย FB Fanpage

CondoNext Station

(บริการรับฝาก ขาย-เช่า-ซื้อ อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด)

-If you have any question don't hesitate to ask.

Thank you so much.

รายละเอียด

  • Manhattan Park Residences
  • 1,630,000 (52,581 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แมนฮัตตัน พาร์ค เรสซิเดนซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing