🏠✨ Aspire Sukhumvit 48 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-20)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5747537
เข้าชม :
แอสปาย สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏠✨ Aspire Sukhumvit 48 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-20)
💰 ราคาขาย: 2,890,000 บาท
• ค่าโอนคนละครึ่ง 50/50
🏠 รายละเอียดห้อง
• ขนาด 38.33 ตร.ม.
• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
• ชั้น 20
• ใกล้ BTS พระโขนง (E08)
📍 ทำเล & ห้างใกล้เคียง
• Gateway Ekamai
• W District
• Summer Hill
• Emporium / EmQuartier
• Lotus’s สุขุมวิท 50
📞 สนใจนัดเข้าชมโครงการ ติดต่อ
• โทร: (+66) 88-664-5656
• Line OA: @habihub
รายละเอียด
- Aspire Sukhumvit 48
- 2,890,000 (75,398 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 20
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38.33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
363 ประกาศเช่า
172 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-08093 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน27.59m2ชั้น 4฿2,200,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Aspire Sukhumvit 48 พร้อมโอน 🔥MD-250727822 ห้องนอน64m2ชั้น 5-10฿4,950,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน32.53m2ชั้น 5-10฿2,990,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-895691 ห้องนอน26m2ชั้น 20-25฿2,490,000UPDATE !
ขายถูก! Aspire สุขุมวิท 48 ชั้นสูงสุด ห้องใหญ่ 38.33 ตร.ม. วิวเมือง เปิดโล่ง ห้องพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง และทางด่วน1 ห้องนอน38.33m2ชั้น 29฿2,990,000UPDATE !
Aspire Sukhumvit 48 | ขายพร้อมผู้เช่า ดีไซน์ห้อง 32 ตรม. กั้นแยกห้องเป็นสัดส่วน ครัวปิดติดระเบียง | #2025072911136 #FC1 ห้องนอน32m2ชั้น 3฿2,390,000UPDATE !
Aspire Sukhumvit 48 | ขายพร้อมผู้เช่า ดีไซน์ห้อง 32 ตรม. กั้นแยกห้องเป็นสัดส่วน| #20250729111361 ห้องนอน32m2ชั้น 3฿2,390,000UPDATE !
Aspire Sukhumvit 48 | ขายพร้อมผู้เช่า ดีไซน์ห้อง 32 ตรม. กั้นแยกห้องเป็นสัดส่วน #2025072911136 #FC1 ห้องนอน32m2ชั้น 3฿2,390,000UPDATE !
Aspire Sukhumvit 48 | ขายพร้อมผู้เช่า ดีไซน์ห้อง 32 ตรม. #2025072911136#FC1 ห้องนอน32m2ชั้น 3฿2,390,000UPDATE !
Aspire Sukhumvit 48 | 🚝ใกล้ BTS พระโขนง ห้องว่างพร้อมขาย ทาสีใหม่แล้ว นัดชมได้ทุกวัน #2026040814351# FC1 ห้องนอน27.5m2ชั้น 5฿2,200,000UPDATE !