AEIM180526 J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์ ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6066226

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 1/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 2/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 3/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 4/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 5/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 6/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 7/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 8/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 9/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 10/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 11/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 12/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 13/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 14/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 15/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 16/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 17/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 18/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 19/20
รูป AEIM180526  J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์  ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง  - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
1,490,000 (48,065 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.

เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ บางแค กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

AEIM180526

J Condo สาทร–กัลปพฤกษ์

ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง 

✨ ราคาพิเศษเพียง 1.49 ล้านบาท

ผ่อนถูกกว่าเช่า 

* ผ่อนเริ่มต้นเพียง 7,xxx/เดือน*

(เงินเดือน 18,000–20,000 บาท)

--------------

พิเศษ! ฟรีค่าโอน (โอนภายใน มิถุนายน 69)

--------------

📍 ทำเลดี เดินทางสะดวก

• ใกล้ BTS บางหว้า

• ใกล้ MRT บางแค

• เข้าสาทรเพียง 10-15 นาที

• ติดถนนกัลปพฤกษ์ ของกินเยอะมาก

--------------

🏢 รายละเอียดห้อง

• ชั้น 14 อาคาร A

• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

• ขนาด 31 ตร.ม.

• ทิศตะวันออก ลมดี ไม่ร้อน

• มีระเบียงส่วนตัว

• ห้องไม่เคยปล่อยเช่า

--------------

✨ ตกแต่งสไตล์ Minimal Modern พร้อมเข้าอยู่

🛋️ เฟอร์นิเจอร์

• เตียง + ที่นอน

• แอร์ 2 เครื่อง (ห้องนอนและห้องนั่งเล่น)

• อาคารจอดรถ

• ที่จอดรถยนต์ 1 คัน + มอเตอร์ไซค์ 1 คัน

• CCTV + Access Card

• รปภ. 24 ชั่วโมง

--------------

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• ตลาดกัลปพฤกษ์ (ติดโครงการ)

• 7-11 / Watson

• British Columbia International School Bangkok

• คนทำงานที่อยากมีคอนโดหลังแรก

• คนทำงานโซน กัลปพฤกษ์ / บางแค / ราชพฤกษ์ / พระราม 2

• ซื้ออยู่เอง เดินทางสะดวก ใกล้เมือง

• นักลงทุนซื้อปล่อยเช่า

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

 หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ