#A12493 ✅ 29/4/69 ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6012675
เข้าชม :
เดอะ เบส สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A12493 ✅ 29/4/69
ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร A ชั้น 22 ขนาด 30 ตร.ม.
ราคาขาย 3,999,000 บาท
Fully Furnished
- ทีวี
-ไมโครเวฟ
-เครื่องซักผ้า
ว่าง 25 พฤษภาคม 2569
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/vbmRSZz8YDkHhbDs7
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- The Base Sukhumvit 77
- 3,999,000 (133,300 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 22
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
361 ประกาศเช่า
108 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส สุขุมวิท 77
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ เบส สุขุมวิท 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-113936 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน60m2ชั้น 28฿4,990,000UPDATE !
P-110798 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ เบส สุขุมวิท 77 On Nut Rd, Phra Khanong Nuea, Watthana, Bangkok1 ห้องนอน35m2ชั้น 29฿3,650,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

4.2 กม.
5.9 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
5.1 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.2 กม.
2 กม.
2.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Base Sukhumvit 77
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![💎 คอนโดสุขุมวิทราคาคุ้ม | 1 ห้องนอน Life Sukhumvit 62 | ใกล้ BTS บางจาก [U1898436]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260310/k4McGvCK8Z2kRYvXLvop.jpg?width=486&height=360)

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)

![[RENT] ST0886 รีเจ้นท์ ออคิด สุขุมวิท 101 Regent Orchid Sukhumvit 101 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260505/tT8XMHpCnJWyY1YXLZF4.jpg?width=486&height=360)