#A124570 ✅ 22/5/68 ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5127689
เข้าชม :
เดอะ ลุมพินี 24 108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124570 ✅ 22/5/68
ขายคอนโด The Lumpini 24
เดอะ ลุมพินี 24
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
อาคาร A ชั้น 16 ขนาด 55.02 ตรม. 1608(120/152)
ราคาขาย 13,339,000 บาท
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- The Lumpini 24
- 13,339,000 (242,439 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 2 ห้องนอน
- 16
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 55.02 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
579 ประกาศเช่า
209 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลุมพินี 24
คอนโดมิเนียม 55.55 ตร.ม. เดอะ ลุมพินี 24 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 11.3M55.55m2ชั้น -฿13,110,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ลุมพินี 24 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ รพ.เทพธารินทร์1 ห้องนอน32m2ชั้น 11฿5,690,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ ลุมพินี 24 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ รพ.เทพธารินทร์2 ห้องนอน54m2ชั้น 14฿8,900,000UPDATE !
🔥MD-26028912 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ ลุมพินี 24 รีบจองก่อนหลุด 🔥1 ห้องนอน26.22m2ชั้น 5-10฿4,190,000NEW !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ ลุมพินี 24 พร้อมโอน 🔥MD-260285721 ห้องนอน54.3m2ชั้น 15-20฿11,500,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ ลุมพินี 24 พร้อมโอน 🔥MD-260286981 ห้องนอน29m2ชั้น 20-25฿5,799,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Lumpini 24 พร้อมโอน 🔥MD-260287691 ห้องนอน26.22m2ชั้น 1-5฿4,190,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ลุมพินี 24 MD-250849971 ห้องนอน26m2ชั้น 12฿4,500,000UPDATE !
ห้องหายาก เพดานสูง | 1 ห้องนอน The Lumpini 24 | ราคาคุ้มที่สุด - U59207621 ห้องนอน29.04m2ชั้น 3฿4,490,000UPDATE !
🚨 ราคาใหม่สุดคุ้ม🚨คอนโด 1 ห้องนอน สุขุมวิท 24 เดินถึง BTS พร้อมพงษ์ ทำเลลงทุนยอดนิยม - U10270581 ห้องนอน26.22m2ชั้น 6฿4,800,000UPDATE !
🔥 ราคาพิเศษ!🔥 คอนโด 1 ห้องนอน The Lumpini 24 | สุขุมวิท 24 ใกล้ EM - U19954151 ห้องนอน31.56m2ชั้น 6฿5,161,000UPDATE !