#A124296 ✅ 9/4/69 ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5959472

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124296 ✅ 9/4/69  ขายคอนโด The Lumpini 24 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
11,990,000 (220,810 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 22
54.3 ตร.ม.

เดอะ ลุมพินี 24 108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124296 ✅ 9/4/69

ขายคอนโด The Lumpini 24 

เดอะ ลุมพินี 24

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 22 ขนาด 54.3 ตรม.

ราคาขาย 11.99 ล้านบาท (รวมค่าใช้จ่ายวันโอน)

รายละเอียดห้อง

ห้องตกแต่งด้วย Furniture built in อย่างดี พร้อมเข้าอยู่

ห้องนี้ได้วิวทะเลสาบ สวนป่าเบญจกิติ โดยมีฉากหลังเป็น city view ย่านสุขุมวิท วิวจากห้องสวยมาก

ห้องนอนที่ 2 ทำเป็นห้องทำงาน หรือ ห้องนอนเล็กได้ วิวจากห้องนี้มองเห็นแม่น้ำเจ้าพระยา และ ได้วิวพื้นที่สีเขียวบริเวณบางกระเจ้า

เป็นห้องมุม เปิดรับวิวจากทั้ง 2 ด้าน เพิ่งความโปร่งโล่ง

ห้องอยู่ตำแหน่งมุม ไม่มีคนเดินผ่านหน้าห้อง สงบ ให้ความเป็นส่วนตัวเวลาอยู่อาศัย

อยู่ชั้นสูง เงียบ สงบ ไม่มีเสียงรถจากถนนรบกวน 

ผังห้องดี ใช้ประโยชน์ได้เต็มพื้นที่ห้อง ​

เครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด พร้อมเข้าอยู่

 - Smart TV 55 นิ้ว / TV 40 นิ้ว 

 - ตู้เย็น Inveter 2 ประตู

 - เครื่องซักผ้าฝาหน้า

 - เครื่องทำน้ำร้อน 

 - ไมโครเวฟ

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/eHuCyAcPUPhHSAqTA

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • The Lumpini 24
  • 11,990,000 (220,810 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 22
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 54.3 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
The Lumpini 24

108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Lumpini 24

528 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Lumpini 24

216 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลุมพินี 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 617 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วีธารา สุขุมวิท 36
Vtara Sukhumvit 36

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
The Emporio Place

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที