#A124544 ✅ 20/5/69 ขายคอนโด My Resort @ River 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6072244

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/12
รูป #A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
40,000,000 (123,320 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
ชั้น 23
324.36 ตร.ม.

มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124544 ✅ 20/5/69

ขายคอนโด My Resort @ River 

มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

รูปแบบห้อง 4 ห้องนอน, 6 ห้องน้ำ

ชั้น 23 ขนาด 324.36 ตรม.

ราคาขาย 40 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

 เฟอร์นิเจอร์บางส่วน | 2 ห้องครัว อุปกรณ์ครบ

* ตู้เย็น 1 เครื่อง + ตู้แช่ไวน์ 1

* ที่จอดรถ 4 คัน

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/fwwASyyJJpLjqq3c7

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • My Resort @ River
  • 40,000,000 (123,320 บาท/ตร.ม.)
  • 4 ห้องนอน
  • 23
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 324.36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า My Resort @ River

2 ประกาศเช่า

ประกาศขาย My Resort @ River

19 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
The Tree RIO Bang - Aor Station

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

logo โครงการ บริกซ์ คอนโดมิเนียม
Brix Condominium

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เออร์บาโน ราชวิถี
Urbano Rajavithi

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอ ลาพีส จรัญ 81