#A124500 ✅ 19/3/69 ขายคอนโด D Condo Ramintra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5900048
เข้าชม :
ดีคอนโด รามอินทรา บางเขน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124500 ✅ 19/3/69
ขายคอนโด D Condo Ramintra
ดี คอนโด รามอินทรา
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร C ชั้น 6 ขนาด 30.06 ตรม.
ราคาขาย 1.65 ล้านบาท
- วิวสระว่ายน้ำ
- รีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- dcondo Ram Intra
- 1,650,000 (54,890 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.06 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
40 ประกาศเช่า
66 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด รามอินทรา

#b4644 20/2/69 ขาย D Condo Ramindra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30.18m2ชั้น 6฿1,690,000UPDATE !
#A124519 ✅ 21/3/69 ขายคอนโด D Condo RamIntra📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 6฿1,590,000UPDATE !
#A124446 ✅ 9/4/68 ขายคอนโด D Condo RamIntra📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30.06m2ชั้น 3฿1,590,000UPDATE !
#A124343 ✅ 11/5/69 ขายคอนโด D Condo RamIntra📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30.18m2ชั้น 6฿1,590,000NEW !
#SC11098 📌 ขาย | 🟦🟨ดีคอนโด รามอินทรา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน30.06m2ชั้น 6฿1,650,000UPDATE !
SC0361🔥ขายด่วน ดีคอนโด รามอินทรา 1นอน 30.06ตร.ม ชั้น1 ตึกB วิวสระว่ายน้ำ🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน30.06m2ชั้น 1฿1,590,000UPDATE !
SC0463💛ขายโครงการ ดีคอนโด รามอินทรา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน30.06m2ชั้น 6฿1,650,000UPDATE !
SC0478💛ขายโครงการ ดีคอนโด รามอินทรา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿1,650,000UPDATE !
ขายคอนโด ดีคอนโด รามอินทรา อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา1 ห้องนอน30m2ชั้น 7฿1,650,000UPDATE !
ขายคอนโด ดีคอนโด รามอินทรา อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿1,590,000UPDATE !
ขายคอนโด ดีคอนโด รามอินทรา อาคาร ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล รามอินทรา1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿1,490,000UPDATE !