#A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5712759

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 1/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 2/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 3/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 4/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 5/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 6/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 7/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 8/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 9/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 10/11
รูป #A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
10,900,000 (110,101 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 3
99 ตร.ม.

เรสซิเดนซ์ 52 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124456 ✅ 14/1/69

ขายคอนโด Residence 52 

เรสซิเดนซ์ 52

รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ

ชั้น 3 ขนาด 99 ตรม. บ้านเลขที่  47/12

ราคาขาย 10.9 ล้านบาท

ระเบียงหันไปทางทิศตะวันตกเฉียงเหนือ

ให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Residence 52
  • 10,900,000 (110,101 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 3
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 99 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Residence 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Residence 52

111 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Residence 52

98 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เรสซิเดนซ์ 52

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที