#A124374 ✅ 14/4/69 ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5967919

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/12
รูป #A124374 ✅ 14/4/69  ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
6,190,000 (221,071 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
28 ตร.ม.

โนเบิล อราวน์ สุขุมวิท 33 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124374 ✅ 14/4/69

ขายคอนโด Noble Around Sukhumvit 33 

โนเบิล อราวน์ สุขุมวิท 33

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 19 ขนาด 28 ตรม.

ราคาขาย 6.19 ล้านบาท

วิวโล่ง เห็นอโศกทั้งเมือง

Fully furnished

**เครื่องซักอบ

**มีเครื่องกรองน้ำให้ด้วย

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/oTkDGoR2cu9qdmb89

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Noble Around Sukhumvit 33
  • 6,190,000 (221,071 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Noble Around Sukhumvit 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล อราวน์ สุขุมวิท 33

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที