#A124336 ✅ 4/2/69 ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5768066

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,077,000 (159,921 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
38 ตร.ม.

โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124336 ✅ 4/2/69

ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 

โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์

รูปแบบห้อง Duplex 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 15 ขนาด 38 ตรม.

ราคาขาย 6,077,000 บาท

ห้องใหม่มาก เพิ่งแต่งเสร็จ

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • SO ORIGIN KASET INTERCHANGE
  • 6,077,000 (159,921 บาท/ตร.ม.)
  • Duplex
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ซีเล็คเต็ด เกษตร - งามวงศ์วาน
The Selected Kaset - Ngamwongwan

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset