2 Bed 2 Bath 61.38 SQ.M The Lumpini 24
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5096116
เข้าชม :
เดอะ ลุมพินี 24 108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Lumpini 24 is a condominium project, developed by LPN Development, located at 92 Soi Sukhumvit 24, Khwaeng Khlong Tan, Khet Khlong Toei, Krung Thep Maha Nakhon 10110.
Facilities at The Lumpini 24 include elevator, parking, 24-hours security, cctv, swimming pool, sauna, gym, garden / bbq, shop on premise, restaurant on premise, wi-fi.
รายละเอียด
- The Lumpini 24
- 15,000,000 (244,698 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 35
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 61.3 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
523 ประกาศเช่า
211 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลุมพินี 24
คอนโดมิเนียม 55.55 ตร.ม. เดอะ ลุมพินี 24 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 11.3M55.55m2ชั้น -฿13,110,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ลุมพินี 24 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ รพ.เทพธารินทร์2 ห้องนอน54m2ชั้น 14฿8,900,000UPDATE !
🔥 ราคาดีๆ 5.29 ลบ & วิวดีๆ ที่พร้อมพงษ์ 🔥- 1 นอน ชั้นสูงวิวนอนดูดาว 30+ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 900 ม. & Emporium ที่คอนโด The Lumpini 24 / ขายคอนโด1 ห้องนอน26m2ชั้น 30+฿5,290,000UPDATE !
🔥ราคาดี 4.9 ลบ🔥- 1 นอน ชั้นสูง ห้องสวยเฟอร์ฯครบ ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 900 ม. ที่คอนโด The Lumpini 24 / ขายคอนโด1 ห้องนอน29m2ชั้น 10+฿4,900,000UPDATE !
#A411 ขายคอนโด Lumpini 24 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 walkin closet เลขห้อง 120/199 ชั้น 20 ขนาด 55 ตารางเมตร1 ห้องนอน55m2ชั้น 20฿13,500,000UPDATE !
#A412 ขายคอนโด Lumpini 24 1 ห้องนอน 2 ห้องนอน 1 walkin closet เลขห้อง 120/200 ชั้น 20 55 ตารางเมตร1 ห้องนอน55m2ชั้น 20฿12,500,000UPDATE !
ห้องหายาก เพดานสูง | 1 ห้องนอน The Lumpini 24 | ราคาคุ้มที่สุด - U59207621 ห้องนอน29.04m2ชั้น 3฿4,490,000UPDATE !
🚨 ราคาใหม่สุดคุ้ม🚨คอนโด 1 ห้องนอน สุขุมวิท 24 เดินถึง BTS พร้อมพงษ์ ทำเลลงทุนยอดนิยม - U10270581 ห้องนอน26.22m2ชั้น 6฿4,800,000UPDATE !
🔥 ราคาพิเศษ!🔥 คอนโด 1 ห้องนอน The Lumpini 24 | สุขุมวิท 24 ใกล้ EM - U19954151 ห้องนอน31.56m2ชั้น 6฿5,161,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : The Lumpini 24 (เดอะ ลุมพินี 24) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C109711 ห้องนอน31m2ชั้น 9฿6,200,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : The Lumpini 24 (เดอะ ลุมพินี 24) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C115431 ห้องนอน26.22m2ชั้น 5฿4,190,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

2.3 กม.

2.4 กม.
2.1 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
4.3 กม.
3.1 กม.
5 กม.
2.1 กม.
3.9 กม.
3.3 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.1 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
0 กม.
0 กม.