#A124107 ✅ 27/5/68 ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5138680

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/9
รูป #A124107 ✅ 27/5/68  ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,840,000 (63,448 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.

ลิปป์ รามคำแหง 43/1 วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124107 ✅ 27/5/68

ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1

ลิปป์ รามคำแหง 43/1

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 1 ขนาด 29 ตรม. ห้อง 103

ราคาขาย 1.84 ล้านบาท

รายละเอียดห้อง & ทำเล

    ขายห้องเปล่า ตามสภาพ พร้อมรีโนฯ ได้ตามใจ

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • LIB Ramkhamhaeng 43/1
  • 1,840,000 (63,448 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
LIB Ramkhamhaeng 43/1

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ บดินทร์ สวีท โฮม
Bodin Suite Home

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที