A036403 the empire place

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6065924

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 1/8
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 2/8
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 3/8
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 4/8
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 5/8
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 6/8
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 7/8
รูป A036403 the empire place - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
14,500,000 (146,465 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 15
99 ตร.ม.

ดิ เอ็มไพร์ เพลซ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale
Project : the empire place
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 99 sqm
Selling Price : 14,500,000
Reference ID : A036403

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • The Empire Place
  • 14,500,000 (146,465 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 15
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 99 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Empire Place

158 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Empire Place

109 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 208 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

0.5 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.พณิชยการสีลม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรบินสัน สีลม

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

เซ็นทรัล สีลม

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

แม็คโคร สาทร

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ตลาดสวนพลู

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ล้ง 1919

4.2 กม.

MRT สีลม

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

MRT สามย่าน

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

BTS ศาลาแดง

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS ช่องนนทรี

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

สถานเอกอัครราชทูตแคนาดา

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Empire Place

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (109)
ยังไม่เจอประกาศ ในดิ เอ็มไพร์ เพลซที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874253)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874253)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿46,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    108 ตร.ม.
    ชั้น 9
    185 ราชดำริ

    328 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2886010)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2886010)
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,900,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    69 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2899286)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2899286)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿16,000,000
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    72 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2901511)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2901511)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    84 ตร.ม.
    เอ็ม สีลม

    168 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2874636)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2874636)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿22,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    76.5 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2873899)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2873899)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿9,700,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    120 ตร.ม.
    ชั้น 27
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สินธร เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2894798)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สินธร เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2894798)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿31,000,000
    NEW !
    2 นอน
    3 น้ำ
    154 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2874483)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2874483)
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿15,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    92 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2876719)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2876719)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿11,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร – เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2884064)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร – เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2884064)
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64.81 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Band sindhorn 180,000 2beds ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Band sindhorn 180,000 2beds ว่าง✅ ตอบไว
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿180,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    126 ตร.ม.
    บ้านสินธร

    78 ประกาศ

  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 บ้านสาทรเจ้าพระยา 2 beds 50,000 ว่าง✅ ตอบไว