A034277 Modiz Ratchada 32

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6005539

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share

ประกาศนี้ไม่มีรูป

2,099,000 (72,379 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.

โมดิซ รัชดา 32 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Modiz Ratchada 32
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 29 sqm
Selling Price : 2,099,000
Reference ID : A034277

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Modiz Ratchada 32
  • 2,099,000 (72,379 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Modiz Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Modiz Ratchada 32

44 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โมดิซ รัชดา 32

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.6 กม.

logo โครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
The Room Ratchada - Ladprao

1.5 กม.