A033961 The President Petchkasem - Bangkhae
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005552
เข้าชม :
เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค บางแค กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : The President Petchkasem - Bangkhae
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 32.68 sqm
Selling Price : 2,100,000
Reference ID : A033961
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The President Phetkasem - Bangkhae
- 2,100,000 (64,259 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 27
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32.68 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางแค กรุงเทพมหานคร
69 ประกาศเช่า
40 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค1 ห้องนอน33m2ชั้น 23฿2,200,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค MRT-หลักสอง บางแค เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-105178 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน53m2ชั้น 24฿4,360,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค MRT-หลักสอง บางแค เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-92399 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน42m2ชั้น 25฿3,400,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค 1ห้องนอน ชั้น23 ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค1 ห้องนอน33m2ชั้น 23฿2,200,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค1 ห้องนอน34m2ชั้น 11฿2,750,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค1 ห้องนอน35m2ชั้น 26฿2,550,000UPDATE !
ขายด่วน คอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค ใกล้เดอะมอลล์บางแค1 ห้องนอน35m2ชั้น 10฿2,990,000UPDATE !
🔥🔥 คอนโดสวย ราคาดี เดอะ เพรทซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค The President Phetkasem-Bangkhae ✅ใกล้ MRT หลักสอง1 ห้องนอน30m2ชั้น 1-5฿2,200,000UPDATE !

ขายพร้อมผู้เช่า The President เพชรเกษม-บางแค #1Bed #ขาย 2.45 ล้าน1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿2,450,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง